BGP

sản phẩm

LC / SC / FC / ST / E2000 Dây ghép quang đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

Mô tả ngắn:

Nguyên liệu: Corning hoặc sợi YOFC, kevlar của Mỹ

Chiều dài: Chiều dài tùy chỉnh

Đường kính cáp: 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Màu sắc cáp: Aqua hoặc Customized

Tuổi thọ sử dụng: 20 năm

MOQ: 1 CÁI

Thời gian dẫn: 3 ngày

Nước sản xuất: Trung Quốc


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

Cáp vá sợi quang đa chế độ 10G OM3 Duplex của Raisefiber là cáp sợi quang đa chế độ (LOMMF) được tối ưu hóa bằng laser được thiết kế đặc biệt để sử dụng trong các ứng dụng Ethernet 10 Gigabit. Cáp quang đa chế độ 50/125 OM3 này có băng thông cực cao, cung cấp băng thông gần gấp ba lần so với cáp quang đa chế độ 62,5 / 125µm thông thường. Nó cung cấp hiệu suất được cải thiện, được thiết kế cho kết nối 10GBase-SR, 10GBase-LRM trong các trung tâm dữ liệu. Trong khi đó, cáp quang OM3 hoàn toàn tương thích với hệ thống kế thừa chậm hơn sử dụng quang học LED hoặc VCSEL, cho phép khách hàng sử dụng thiết kế hệ thống và cáp quang hiện có và dễ dàng cập nhật mạng cáp trong tương lai.

Cáp vá sợi quang đa chế độ OM4 của Raisefiber là cáp quang đa chế độ (LOMMF) 50µm băng thông cao để sử dụng với các ứng dụng Ethernet 40G / 100G. Cáp vá sợi quang OM4 này có băng thông cực cao 4700MHz * km, cung cấp băng thông gấp đôi so với 50 / 125µm 10G sợi quang OM3 đa chế độ -2000MHz.km. Cáp vá sợi quang OM4 được phát triển rõ ràng để truyền tia laser VSCEL và cho phép khoảng cách liên kết 40G lên đến 150 Mét hoặc khoảng cách liên kết 100G lên đến 100 Mét. Cáp này hoàn toàn tương thích (ngược) với thiết bị 50/125 hiện có của bạn cũng như với các ứng dụng Ethernet 10 Gigabit. Cáp vá sợi OM4 thay vì cáp vá sợi OM3 mang lại cho người dùng cơ sở hạ tầng cáp hiệu suất tốt hơn để hỗ trợ khoảng cách xa hơn hoặc nhiều kết nối hơn. Nó cung cấp một cách hiệu quả về chi phí để tránh quang học thu phát 40G / 100G đơn mode đắt tiền.

Cáp vá sợi quang OM3 / OM4 được sản xuất bằng sợi quang chất lượng cao và đầu nối LC / SC / FC / ST / E2000. Nó được kiểm tra nghiêm ngặt về độ chèn thấp và tổn thất trở lại để đảm bảo hiệu suất và chất lượng vượt trội.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

loại trình kết nối LC / SC / FC / ST / E2000
Số lượng sợi Song công Chế độ sợi quang OM3 / OM4 50 / 125μm
Bước sóng 850 / 1300nm Màu cáp Aqua hoặc tùy chỉnh
Mất đoạn chèn ≤0.3dB Trả lại mất mát ≥30dB
Min. Bán kính uốn cong (Lõi sợi quang) 15mm Min. Bán kính uốn cong (Cáp quang) 20D / 10D (Động / Tĩnh)
Suy hao ở bước sóng 850nm 3,0 dB / km Suy hao ở 1300nm 1,0 dB / km
Áo khoác cáp LSZH, PVC (OFNR), Plenum (OFNP) Đường kính cáp 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Phân cực A (Tx) đến B (Rx) Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 70 ° C

Tính năng sản phẩm

● Được sử dụng để kết nối thiết bị sử dụng đầu nối kiểu LC / SC / FC / ST / E2000 trên mỗi đầu và được sản xuất từ ​​cáp quang song công Multimode OM3 / OM4 50 / 125μm

● Các đầu nối có thể chọn chất đánh bóng PC hoặc chất đánh bóng UPC

● Mỗi cáp được kiểm tra 100% về khả năng suy hao chèn thấp và suy hao trở lại

● Có sẵn độ dài tùy chỉnh, Đường kính cáp và màu cáp

● OFNR (PVC), Plenum (OFNP) và ít khói, không halogen (LSZH)

Các tùy chọn đã xếp hạng

● Giảm tổn thất khi chèn lên đến 50%

● Độ bền cao

● Nhiệt độ ổn định cao

● Khả năng trao đổi tốt

● Thiết kế mật độ cao giúp giảm chi phí lắp đặt

LC sang LC Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

LC UPC to LC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to LC UPC Multimode Duplex-2

LC sang SC Đa chế độ Duplex 50/125 OM3 / OM4

LC UPC to SC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to SC UPC Multimode Duplex-2

SC đến SC Multimode Duplex 50/125 OM3 / OM4

SC UPC to SC UPC Multimode Duplex-1
SC UPC to SC UPC Multimode Duplex-2

LC đến FC Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

LC UPC to FC UPC Multimode Duplex-1
LC UPC to FC UPC Multimode Duplex-2

SC đến FC Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

SC to FC Multimode Duplex-1
SC to FC Multimode Duplex-2

SC đến ST Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

SC UPC to ST UPC Multimode Duplex-1
SC UPC to ST UPC Multimode Duplex-2

LC sang ST Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

LC to ST Multimode Duplex-1
LC to ST Multimode Duplex-2

E2000 Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

E2000 to E2000 Multimode OM3 OM4-1
E2000 to E2000 Multimode OM3 OM4-2

FC đến FC Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

FC UPC to FC UPC Multimode Duplex-1
FC UPC to FC UPC Multimode Duplex-2

ST đến ST Song công đa chế độ 50/125 OM3 / OM4

ST to ST Multimode Duplex-1
ST to ST Multimode Duplex-2

Thông minh và đáng tin cậy - Sợi quang có thể uốn cong

Đầu nối sợi quang duplex tiêu chuẩn công nghiệp đáp ứng EIA / TIA 604-2 với đầu nối bằng sứ cho mạng cáp tốc độ cao.

Bendable Optical Fiber
Bend Insensitive Fiber

Uốn cong sợi không nhạy cảm

Cáp BIF có thể được ghim và uốn quanh các góc mà không làm giảm hiệu suất.

7.5mm Minimum Bend Radius

Bán kính uốn cong tối thiểu 7,5mm

Hiệu suất uốn cong cải thiện việc sử dụng ống dẫn, cho phép các thùng loa nhỏ hơn.

Zirconia Ceramic Ferrule

Ferrule gốm Zirconia

Tối ưu IL và RL đảm bảo truyền tín hiệu ổn định, bảo vệ an toàn mạng của bạn.

OM3 VS OM4

● Sợi OM3 có màu nước biển gợi ý. Giống như OM2, kích thước lõi của nó là 50µm. Nó hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet ở độ dài lên đến 300 mét. Bên cạnh đó OM3 có thể hỗ trợ 40 Gigabit và 100 Gigabit Ethernet lên đến 100 mét. Ethernet 10 Gigabit là cách sử dụng phổ biến nhất của nó.

● OM4 cũng có màu áo khoác gợi ý là nước. Đây là một cải tiến hơn nữa đối với OM3. Nó cũng sử dụng lõi 50µm nhưng nó hỗ trợ 10 Gigabit Ethernet ở độ dài lên đến 550 mét và nó hỗ trợ 100 Gigabit Ethernet ở độ dài lên đến 150 mét.

Đường kính: Đường kính lõi của OM2, OM3 và OM4 là 50 µm.

Màu áo khoác: OM3 và OM4 thường được xác định với áo khoác Aqua.

Nguồn quang: OM3 và OM4 thường sử dụng VCSEL 850nm.

Băng thông: Ở 850 nm, băng thông phương thức tối thiểu của OM3 là 2000MHz * km, của OM4 là 4700MHz * km

Làm thế nào để chọn Multimode OM3 hoặc OM4 Fiber?

Sợi đa mode có thể truyền các dải khoảng cách khác nhau với tốc độ dữ liệu khác nhau. Bạn có thể chọn một trong những phù hợp nhất theo ứng dụng thực tế của bạn. So sánh khoảng cách sợi quang đa mode tối đa ở các tốc độ dữ liệu khác nhau được chỉ định bên dưới.

Loại cáp quang Khoảng cách cáp quang
  Fast Ethernet 100BA SE-FX 1Gb Ethernet 1000BASE-SX 1Gb Ethernet 1000BA SE-LX 10Gb cơ sở SE-SR 25Gb cơ sở SR-S Cơ sở 40Gb SR4 100Gb cơ sở SR10
Sợi quang đa mode OM3 200m 550m   300m 70m 100m 100m
OM4 200m 550m   400m 100m 150m 150m

Loại đầu nối tùy chỉnh: LC / SC / FC / ST / E2000

Customized Connector Type

Đầu nối LC:

LC connectors

Các đầu nối này lý tưởng để sử dụng trong các ứng dụng mật độ cao do kích thước nhỏ và có thiết kế chống kéo. Chúng có sẵn trong cả hai phiên bản đơn giản và song công với một zirconia ferrule 1,25mm. Ngoài ra, đầu nối LC cũng sử dụng cơ chế chốt chuyên dụng để cung cấp sự ổn định trong tủ rack.

Đầu nối SC: 

SC connectors

Đầu nối SC là đầu nối không ngắt kết nối quang học với một tấm zirconia uốn cong bán kính trước 2,5 mm. Chúng lý tưởng để nhanh chóng vá các loại cáp vào giá đỡ hoặc giá treo tường do thiết kế kéo đẩy của chúng. Có sẵn ở dạng đơn giản và song công với một kẹp giữ hai mặt có thể tái sử dụng để cho phép kết nối hai mặt.

Đầu nối FC: 

FC connectors

Chúng có khớp nối ren bền và phù hợp nhất để sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và tận dụng ngắt kết nối không quang học.

Đầu nối ST: 

ST connectors

Đầu nối ST hoặc đầu nối Đầu thẳng sử dụng kết nối lưỡi lê bán độc đáo với ống sắt 2,5mm. ST là đầu nối cáp quang tuyệt vời để lắp đặt tại hiện trường do độ tin cậy và độ bền của chúng. Chúng có sẵn trong cả hai chế độ simplex và duplex

Kiểm tra hiệu suất

Performance Test

Hình ảnh sản xuất

Production Pictures

Hình ảnh nhà máy

Factory Real Pictures

Câu hỏi thường gặp

Q1. Tôi có thể có một đơn đặt hàng mẫu cho sản phẩm này?

A: Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để thử nghiệm và kiểm tra chất lượng. Mẫu hỗn hợp có thể chấp nhận được.

Quý 2. Những gì về thời gian dẫn?

A: Mẫu cần 1-2 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 3-5 ngày

Q3. Làm thế nào để bạn vận chuyển hàng hóa và mất bao lâu để đến nơi?

A: Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Nó thường mất 3-5 ngày để đến nơi. Đường hàng không và vận chuyển đường biển cũng không bắt buộc.

Q4: Bạn có cung cấp đảm bảo cho các sản phẩm?

A: Vâng, chúng tôi cung cấp bảo hành 10 năm cho các sản phẩm chính thức của chúng tôi.

Q5: Những gì về thời gian giao hàng?

A: 1) Mẫu: 1-2 ngày.

2) Hàng hóa: 3-5 ngày thường.

Đóng gói:

Túi PE có nhãn dính (chúng tôi có thể thêm logo của khách hàng vào nhãn.)

packing
shipping

  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi