banner-01
banner-02
banner-03

sản phẩm

Tìm hiểu về các sản phẩm nóng của chúng tôi

thêm >>

về chúng tôi

Về mô tả nhà máy

company img

chúng ta làm gì

Raisefiber được thành lập vào tháng 11 năm 2008, là nhà sản xuất linh kiện sợi quang hàng đầu thế giới với 100 nhân viên và nhà máy rộng 3000m2. Chúng tôi đã thông qua Chứng nhận Hệ thống Quản lý Chất lượng ISO9001: 2015 và Chứng nhận Hệ thống Quản lý Môi trường ISO14001. Bất kể chủng tộc, khu vực, hệ thống chính trị và niềm tin tôn giáo, Raisefiber luôn tận tâm cung cấp các sản phẩm và dịch vụ truyền thông cáp quang chất lượng cao cho khách hàng trên toàn thế giới!

thêm >>
học thêm

Bản tin của chúng tôi, thông tin mới nhất về sản phẩm, tin tức và các ưu đãi đặc biệt của chúng tôi.

Bấm vào để hướng dẫn sử dụng
  • Our Quality Commitment lies in all aspects of processes, resources, and methods that enable us to build superior networks for our customers. Through quality policy focusing on continuous improvement of products and services, we're able to achieve the highest levels of satisfaction for our customers.

    CHẤT LƯỢNG

    Cam kết Chất lượng của chúng tôi nằm trong tất cả các khía cạnh của quy trình, tài nguyên và phương pháp cho phép chúng tôi xây dựng mạng lưới vượt trội cho khách hàng của mình. Thông qua chính sách chất lượng tập trung vào việc cải tiến liên tục các sản phẩm và dịch vụ, chúng tôi có thể đạt được mức độ hài lòng cao nhất cho khách hàng của mình.

  • Raisefiber's world-class compatible products are 100% tested, compatible with over 200 vendors.Test for performance in our world-class lab facilities with the latest networking equipment to ensure the reliability.

    Chương trình kiểm tra giải pháp

    Các sản phẩm tương thích đẳng cấp thế giới của Raisefiber được kiểm tra 100%, tương thích với hơn 200 nhà cung cấp.

  • Founded in 2008, Raisefiber is a global high-tech company providing high-speed communication network solutions and services to several industries. Raisefiber is offers a variety of standard telecommunication products and is also able to customize products based on individual needs.

    SẢN XUẤT

    Được thành lập vào năm 2008, Raisefiber là một công ty công nghệ cao toàn cầu cung cấp các giải pháp và dịch vụ mạng truyền thông tốc độ cao cho một số ngành công nghiệp. Raisefiber cung cấp nhiều loại sản phẩm viễn thông tiêu chuẩn và cũng có thể tùy chỉnh các sản phẩm dựa trên nhu cầu cá nhân.

ứng dụng

Hiểu miền ứng dụng của sản phẩm sẽ giúp bạn giải quyết vấn đề tốt hơn

  • Industry experiences 13 năm

    Kinh nghiệm trong ngành

  • Number of employees 150 người

    Số lượng nhân viên

  • Factory Area 3000㎡

    Khu vực nhà máy

  • Daily Production 5000 chiếc

    Sản xuất hàng ngày

  • Annual production 1500000 chiếc

    Sản xuất hàng năm

Tin tức

Hiểu được sự năng động của công ty và ngành của chúng tôi

 Do You Know About Mode Conditioning Patch Cord?

Bạn có biết về dây vá điều hòa chế độ không?

Nhu cầu lớn về băng thông tăng lên đã thúc đẩy việc phát hành tiêu chuẩn 802.3z (IEEE) cho Gigabit Ethernet qua cáp quang. Như chúng ta đã biết, các mô-đun thu phát 1000BASE-LX chỉ có thể hoạt động trên các sợi đơn mode. Tuy nhiên, điều này có thể gây ra vấn đề nếu một mạng cáp quang hiện tại sử dụng các sợi đa mode. Khi một sợi quang đơn mode được đưa vào sợi quang đa mode, một hiện tượng được gọi là Độ trễ chế độ vi sai (DMD) sẽ xuất hiện.

Sự khác biệt giữa UPC và APC là gì ...

Chúng ta thường nghe về những mô tả như “Cáp vá sợi quang song công đa chế độ LC / UPC”, hoặc “Dây nhảy quang đơn mode ST / APC”. Những từ UPC và ...
thêm >>

Sợi quang đơn chế độ (SMF): Khả năng cao hơn và ...

Như chúng ta đã biết, sợi quang đa mode thường được chia thành OM1, OM2, OM3 và OM4. Sau đó, làm thế nào về sợi đơn mode? Trên thực tế, các loại sợi quang đơn mode có vẻ phức tạp hơn nhiều so với sợi quang đa mode ....
thêm >>