BGP

sản phẩm

LC / SC / FC / ST / MU / E2000 / MTRJ Chế độ đơn hai mặt 9/125 OS1 / OS2 Dây vá quang

Mô tả ngắn:

Nguyên liệu: Corning hoặc sợi YOFC, kevlar của Mỹ

Chiều dài: Chiều dài tùy chỉnh

Đường kính cáp: 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm

Màu sắc cáp: Vàng hoặc Tùy chỉnh

Tuổi thọ sử dụng: 20 năm

MOQ: 1 CÁI

Thời gian dẫn: 3 ngày

Nước sản xuất: Trung Quốc


Chi tiết sản phẩm

Thẻ sản phẩm

Mô tả Sản phẩm

Dây vá một chế độ có lõi có đường kính rất nhỏ chỉ cho phép một chế độ ánh sáng xuyên qua, do đó số lượng phản xạ do ánh sáng truyền xuống lõi giảm đáng kể. Điều này đến lượt mình làm giảm sự suy giảm và cho phép tín hiệu truyền đi nhanh hơn và xa hơn. Nếu nó hữu ích, hãy nghĩ về nó trong điều kiện nước chảy qua một ống mềm rất mỏng, nó sẽ bị nén nhiều hơn, đi nhanh hơn và xa hơn qua ống nhỏ hơn là qua một ống lớn.

Cáp nối quang OS1 / OS2 9 / 125μm Single Mode duplex với nhiều sự lựa chọn về độ dài, chất liệu áo khoác, độ bóng và đường kính cáp khác nhau. Nó được sản xuất với các đầu nối gốm và sợi quang Single Mode chất lượng cao, đồng thời được kiểm tra nghiêm ngặt về khả năng chèn và suy hao hồi lưu để đảm bảo hiệu suất vượt trội cho cơ sở hạ tầng cáp quang. Nó cũng có thể tiết kiệm thêm dung lượng cho hệ thống cáp mật độ cao của bạn trong các trung tâm dữ liệu, mạng doanh nghiệp, phòng viễn thông, trang trại máy chủ, mạng lưu trữ đám mây và bất kỳ nơi nào cần cáp vá sợi quang.

Cáp quang đơn mode 9 / 125μm OS1 / OS2 này lý tưởng để kết nối các kết nối Ethernet 1G / 10G / 40G / 100G / 400G. Nó có thể vận chuyển dữ liệu lên đến 10km ở bước sóng 1310nm hoặc lên đến 40km ở bước sóng 1550nm.

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm

Chế độ sợi quang OS1 / OS2 9 / 125μm Bước sóng 1310 / 1550nm
Mất đoạn chèn ≤0.3dB Trả lại mất mát UPC≥50dB; APC≥60dB
Min. Bán kính uốn cong (Lõi sợi quang) 10mm Min. Bán kính uốn cong (Cáp quang) 10D / 5D (Động / Tĩnh)
Suy hao ở 1310 nm 0,36 dB / km Suy hao ở 1550 nm 0,22 dB / km
Số lượng sợi Song công Đường kính cáp 1.6mm, 1.8mm, 2.0mm, 3.0mm
Áo khoác cáp LSZH, PVC (OFNR), Plenum (OFNP) Phân cực A (Tx) đến B (Rx)
Nhiệt độ hoạt động -20 ~ 70 ° C Nhiệt độ bảo quản -40 ~ 80 ° C

LC / UPC-LC / UPC Song công chế độ đơn

LC to LC Single Mode Duplex-1
LC to LC Single Mode Duplex-2

LC / UPC-SC / UPC Song công chế độ đơn

LC to SC Single Mode Duplex-1
LC to SC Single Mode Duplex-2

LC / UPC-FC / UPC Song công chế độ đơn

LC to FC Single Mode Duplex-1
LC to FC Single Mode Duplex-2

LC / UPC-ST / UPC Song công chế độ đơn

LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-1
LC UPC to ST UPC Single Mode Duplex-2

Hai chế độ đơn FC / UPC-ST / UPC

FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex
FC UPC-ST UPC Single Mode Duplex-2

SC / UPC-SC / UPC Song công chế độ đơn

SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-1
SC UPC-SC UPC Single Mode Duplex-2

LC / APC-SC / APC Chế độ đơn hai mặt

LC APC to SC APC Single Mode Duplex-1
LC APC to SC APC Single Mode Duplex-2

LC / APC-LC / APC Chế độ đơn hai mặt

LC APC Single Mode Duplex-1
LC APC Single Mode Duplex-2

SC / APC-ST / UPC Song công chế độ đơn

SC APC to ST Single Mode Duplex-1
SC APC to ST Single Mode Duplex-2

SC / UPC-ST / UPC Chế độ đơn hai mặt

SC to ST Single Mode Duplex-1
SC to ST Single Mode Duplex-2

Tùy chỉnh LC / SC / ST / FC APC Chế độ đơn hai mặt OS1 / OS2 9/125 Dây vá sợi quang

LC APC to FC APC Single Mode Fiber Cable-2
LC APC to SC APC Single Mode Fiber Cable-1

Tùy chỉnh LC / SC / ST / FC UPC Chế độ đơn hai mặt OS1 / OS2 9/125 Dây vá sợi quang

FC UPC ST UPC Single Mode Connector-1
FC UPC ST UPC Single Mode Connector-2

Loại đầu nối tùy chỉnh: LC / SC / FC / ST / E2000

Customized Connector Type

Cáp quang tiêu chuẩn công nghiệp

Cáp quang có vỏ bọc PVC và đầu nối sợi quang duplex tiêu chuẩn công nghiệp xếp hạng khả năng cháy đáp ứng EIA / TIA 604-2 cho mạng cáp tốc độ cao.

Industry Standard Fiber Optic Cable

Cáp vá cao cấp cho Trung tâm dữ liệu LC hạng B nâng cao

Cực mất chèn | Corning sợi | Giảm độ nhạy uốn cong | Tuân thủ IEC, EIA / TIA

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable

Hiệu suất IL giao phối ngẫu nhiên cao cấp
Giao phối chéo các cáp cấp B với nhau, IL ổn định hơn so với đầu nối cấp khác và gần với IL được thử nghiệm bằng jumper chính.

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-2

Corning Bend Insensitive Fiber
Được thiết kế để chịu được các khúc cua chặt chẽ và các tuyến cáp đầy thử thách với mức suy hao tín hiệu ít hơn đáng kể so với cáp quang truyền thống.

Enhanced Grade-B LC Data Center Premium Patch Cable-3

Thông minh và đáng tin cậy - Sợi quang có thể uốn cong

Cáp quang không nhạy cảm uốn cong có đánh giá khả năng dễ cháy tiêu chuẩn công nghiệp áo khoác PVC và đầu nối sợi quang duplex đáp ứng EIA / TIA 604-2 cho mạng cáp tốc độ cao.

Bendable Optical Fiber
G.657.A1 Bend Insensitive Fiber

G.657.A1 Sợi không nhạy cảm uốn cong

Cáp BIF có thể được ghim và uốn quanh các góc mà không làm giảm hiệu suất.

10mm Minimum Bend Radius

Bán kính uốn cong tối thiểu 10mm

Hiệu suất uốn cong cải thiện việc sử dụng ống dẫn, cho phép các thùng loa nhỏ hơn.

Zirconia Ceramic Ferrule

Ferrule gốm Zirconia

Tối ưu IL và RL đảm bảo truyền tín hiệu ổn định, bảo vệ an toàn mạng của bạn.

Đầu nối LC

LC connectors

Các đầu nối này lý tưởng để sử dụng trong các ứng dụng mật độ cao do kích thước nhỏ và có thiết kế chống kéo. Chúng có sẵn trong cả hai phiên bản đơn giản và song công với một zirconia ferrule 1,25mm. Ngoài ra, đầu nối LC cũng sử dụng cơ chế chốt chuyên dụng để cung cấp sự ổn định trong tủ rack.

Đầu nối SC: 

SC connectors

Đầu nối SC là đầu nối không ngắt kết nối quang học với một tấm zirconia uốn cong bán kính trước 2,5 mm. Chúng lý tưởng để nhanh chóng vá các loại cáp vào giá đỡ hoặc giá treo tường do thiết kế kéo đẩy của chúng. Có sẵn ở dạng đơn giản và song công với một kẹp giữ hai mặt có thể tái sử dụng để cho phép kết nối hai mặt.

Đầu nối FC: 

FC connectors

Chúng có khớp nối ren bền và phù hợp nhất để sử dụng trong các ứng dụng viễn thông và tận dụng ngắt kết nối không quang học.

Đầu nối ST: 

ST connectors

Đầu nối ST hoặc đầu nối Đầu thẳng sử dụng kết nối lưỡi lê bán độc đáo với ống sắt 2,5mm. ST là đầu nối cáp quang tuyệt vời để lắp đặt tại hiện trường do độ tin cậy và độ bền của chúng. Chúng có sẵn trong cả hai chế độ simplex và duplex

Kiểm tra hiệu suất

Performance Test

Hình ảnh sản xuất

Production Pictures

Hình ảnh nhà máy

Factory Real Pictures

  • Trước:
  • Kế tiếp:

  • Viết tin nhắn của bạn ở đây và gửi cho chúng tôi